spyder - en to te_IN translation catalogue (19 entries)

en: Here you can turn on/off any internal or external Spyder plugin to disable functionality that is not desired or to have a lighter experience. Unchecked plugins in this page will be unloaded immediately and will not be loaded the next time Spyder starts.
te_IN: ఈ ప్రదేశంలో అవసరం లేని స్పయిడర్ ప్లగ్-ఇన్స్ ని ఆపివేయ వచ్చు. ఇక్కడ అన్-చెక్ చేసిన ప్లగ్-ఇన్స్ వెంటనే తీసివేయబడతాయి. స్పయిడర్-ని మల్లి మొదలు పెట్టినప్పుడు, ఆ ప్లగ్-ఇన్ ని విడిచి మిగిలిన వాటిని లోడ్ చేస్తుంది.

en: Internal plugins
te_IN: లోపల ఉన్న ప్లగ్-ఇన్స్

en: External plugins
te_IN: బయట ఉన్న ప్లగ్ఇన్స్

en: Plugins
te_IN: ప్లగ్ఇన్స్

en: Main widget toolbar
te_IN: మెయిన్ విజెట్ టూల్-బార్

en: Main widget corner toolbar
te_IN: మెయిన్ విజెట్ మూలలో ఉన్న టూల్-బార్

en: Options menu
te_IN: ఒప్-షన్స్ మెనూ

en: Options
te_IN: ఒప్-షన్స్

en: Dock
te_IN: డాక్

en: Dock the pane
te_IN: పేన్ ని డాక్ చేయండి

en: Undock
te_IN: ఆన్-డాక్

en: Undock the pane
te_IN: పేన్ ని అన్-డాక్ చేయండి

en: Close
te_IN: మూయండి

en: Close the pane
te_IN: పేన్ ని మూయండి

en: More
te_IN: మరింత

en: An error occurred while creating a socket needed by Spyder. Please, try to run as an Administrator from cmd.exe the following command and then restart your computer: <br><br><span style='color: {color}'><b>netsh winsock reset </b></span><br>
te_IN: సాకెట్ నిర్మాణం లో ఒక తప్పు జరిగింది. మీరు మీ కమాండ్ ప్రోమ్-ట్ ని అడ్మిన్ మోడ్ లో రన్ చేసి మీ కంప్యూటర్ ని రీస్టార్ట్ చేయండి. <br><br><span style='color: {color}'><b>netsh winsock reset </b></span><br>

en: Compatibility Check
te_IN: అనుకూలత తనిఖీ

en: Loading {}...
te_IN: వేచి ఉండండి, వస్తుంది {}...

en: Welcome to Spyder!
te_IN: స్పయిడర్ కి స్వాగతం!
