hello-c-gnome3 0.22 - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: <big>Hello world!</big>
    This program is running as process number <b>%d</b>.
ta: <big>வணக்கம் உலகு!</big>
    இந்நிரல் செயலாக்க எண் <b>%d</b> ஆக இயங்கிக்கொண்டிருக்கிறது.

en: <big><u>This is another text</u></big>
ta: <big><u>இது மற்றொரு உரை</u></big>"

en: <big><i>This is yet another text</i></big>
ta: <big><i>இது மேலும் ஒரு உரை</i></big>

en: Hello
ta: வணக்கம்

en: Hello, world!
ta: வணக்கம், உலகு!

en: Example Application
ta: எடுத்துக்காட்டு நிரல்

en: Update text
ta: உரையை மாற்று

en: Use XML markup
ta: XML குறிமொழியைப் பயன்படுத்து

en: Whether to use XML markup in the text.
ta: உரையில் XML குறிமொழியைப் பயன்படுத்துவதா.
